5 ตอบกลับ

บางวันหนูแทบไม่ได้ทานเลยค่ะ แต่ตอนนี้หมอสั่งให้ดื่ม 2 แก้ว + ไข่วันละฟอง ยังทำไม่ได้เลยค่ะ ทานแล้ว รู้สึกอืดเกินไป แล้วเหมือนลูกหลับตลอดเวลา จะดิ้นก็ต่อเมื่อเจอของเย็น หนูเลยทานแค่ที่ไหวพอค่ะ

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ บ้านนี้ไม่ทานนมจ้า ทานแต่น้ำเต้าหู้ ก็ไม่ได้ปวดเมื่อยอะไรนะคะ ตอนนี้31Wแล้ว

ไม่เกี่ยวกันจ้า ปริมาณในการกินนมที่พอดีคือวันละ1-2กล่องจ้า

วันละ 2 กล่องกำลังดีค่ะ นมไม่เกี่ยวกับปวดเมื่อยค่ะ

เราก็กินแค่วันล่ะกล่อง ไม่อยากกินมากกลัวลูกแพ้