20 ตอบกลับ

คุณแม่กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะบ้านนี้ก็ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันค่ะ12นี้ไปซาวคิดว่าหน้าจะได้รู้รอลุ้นๆมากเลยค่ะ☺️

บ้านนี้ท้องแรกก็อยากได้ลูกสาว 15w5d ไปซาวด์มาน้องนอนคว่ำ หมอบอกเห็นแว๊ปๆน่าจะผู้ชาย 😊😊

ของเรา 25 มิถุนายน คุนหมอไม่บอกเพศค่ะ อยากได้ลูกสาว คนแรกลูกชาย อัลตร้าซาว 16 สัปดาห์

ท้อง2แล้วอยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะแต่หมอยังไม่ส่งตรวจอัลตร้าซาวเลยค่ะรอ30มกราคม

กำหนดคลอดวันเดียวกันเดือนเดียวกันเลยค่ะแต่ทางนี้น้องหนีบไว้ไม่เห็นเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ 16 นี้ไปซาวด์อีกที รอลุ้นเหมือนกันค่ะ🥰🥰✌️

วันเดียวกันเลยค่ะ เสาร์ที่7นี้หมอนัดลุ้นอยู่ว่าจะเห็นเพศมั้ย

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ได้ไปซาวเลยว่าจะซัก20วีค

กำหนดคลอดเดือนเดียวกันเลยคะของเรา13มิ.ยอยากได้ลูกชายมาก

TapFluencer

มุมน้องไม่เห็นค่ะ ข้างล่างที่ขึ่นมาน่าจะสายสะดือ