32 ตอบกลับ

VIP Member

10วิคค่ะ ดีใจเห็นหัวใจดวงน้อยเต้นอยู่ แขนขาขยับไปมา ความรู้สึกปลื้มดีใจบอกไม่ถูกเลยค่ะ

ซาวด์ตอน 5 วีคค่ะตอนนั้นยังเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ตอนนี้21วีคแล้วค่ะดิ้นเก่งค่ะ

5 week ค่ะ ตอนนั้นยังไม่ได้ฝากครรภ์ แต่มีภาวะแท้งคุกคาม จะซาวด์บ่อยหน่อย

VIP Member

ซาวด์ครั้งแรก 5 สัปดาห์ค่ะ ยังไม่เห็นน้องเลย ตอนนี้ 18 สัปดาห์แล้วค่ะ 😁

อันนี้ซาวด์รอบแรก 5 week +6 จร้า ตอนนี้ 13week+5 ซาวด์รอบ 2 ตัวใหญ่ขึ้นเยอะเลย

ซาวด์ดูน้องตอน8w3วันค่ะน้องปกติดีหัวใจเต้นแล้วตื่นเต้นมากเลยค่ะ

ซาวด์ครั้งแรกตอน6wผ่านทางช่องคลอดค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจชัดแจ๋ว

ครั้งแรกซาวด์ตอน 12w 3d ค่ะ ตอนนี้ได้18w ค่ะ😊😊

5 w+5d, 7w+5d,10w+5d รอซาวน์อีกรอบ​วันที่​ 10 ก.ค. ค่ะ

ตอน6วีคคะ เจอซีสพร้อมๆกับน้องเลยคะ 😊