132 ตอบกลับ

สู้ๆนะคุณแม่ คงใช้ชีวิตลำบากน่าดู ท้องกลมโตจุง 😍😍

37 นี้ก็ผ่าได้แล้วสิค่ะ สู้ๆค่ะ ใกล้ได้เจอน้องแล้ว

ท้องใหญ่มาก จริงๆ คะแม่ น้ำหนักขึ้นมาเท่าไรคะ

ใหญ่มากแม่ สู้ๆนะคะ ยิ่งท้องโตยิ่งเหนื่อยมาก

เห็นท้องแล้วปวดขา ปวดหลังแทนคุณแม่เลยค่ะ

ใหญ่มากค่ะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ สู้ๆค่ะ

แล้วแม่แจ้งปจด.ครั้งสุดท้ายถูกไหมค่ะ อยากรู้

ถูกคร้า แต่หมอบอกว่าเครื่องคาดคะเนจากน้ำหนักเด็กค่ะ

อึดอัดมากแบบนี้ สงสารคุณแม่ อดทนหน่อยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ท้องใหญ่มากเลยค่ะ

ท้องโตมากเลยค่ะแม่สู้ๆค่ะใกล้คลอดแล้ว