56 ตอบกลับ

กำหนด 2 ภุมภา แต่น้อง ไม่กลับหัว. นัดผ่า 22. มกรา นี้คะ

บ้านนี้กำหนด​14​กุมภา​ ยังไม่แตกจ้าอึดอัดมากเรย​

4ก.พ.เจ็บเตือนหลายรอบแล้วจ้า ไม่ยอมเจ็บจริงสักที

ใช่แล้วจร้านอนไม่ค่อยหลับปวดหลังปวดเอวมากจร้า

บ้านนี้ 14 กพ. มีเจ็บเตือนแล้วจ้า อยากแตกแล้วแม่

อยากแตกจะแย่แล้วค่ะแม่ #ตื่นเต้น ท้องแรก

อยากแตกแล้วว ปวดตูดระบมมากจ้าา #ปลายเดือนกุมภา

13 กุมพา อยากแตกเเล้ว ปวดหลัง ปวดหัวหน่าว ทรมานมาก

เป็นเหมือนกันจ้า

22 กุมภา ปวดหลังปวดเอว ลุกนอนรำบาก อยากแตกแล้ว

VIP Member

3กุมภา ยังไม่แตกเลยจ้าา ปวดท้องปวดหลังสุดๆ

เหมือนกันจ้า

5กุมภาค่ะ เจ็บเตือนมีบ้างเป็นบางวันค่ะ