10 ตอบกลับ

39+4เหมือนกันค่ะเวลาพลิกตัวรุ้สึกเจ็บและท้องแข็งบ่อยแต่ไม่มีอาการอื่นค่ะอยากแตกเต็มทีแล้ว

บ้านนี้ 40+2 ยังไม่แตกเลยค่ะ พยายามทำทุกอย่างเหมือนกันค่ะแม่ ไม่ออกสักที

อาการเดียวกันเลยพอมาโรงบาลอีกทีปากมดลูกเปิดแล้ว

ยังไม่แตกเหมือนกัน ไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยจ้าา

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ทำทุกอย่างน้องไม่ยอมออก5555

39+6 เพิ่งแตกไปตอนเที่ยงนี้เองจ้า ทรมานสุดๆๆๆ

เงียบเหมือนกันเลยค่ะ40วีคแล้วค่ะ

39+1ยังเงียบยุคะอยากแตกเหมือนกัน

39+4 ยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันเลยคะแม่