64 ตอบกลับ

นี่30wน้ำหนักแม่ขึ้น3โลกว่าแต่หมอบอกเด็กน้ำหนักตามเกณฑ์

น้องสาวที่บ้าน หมอก็บอกว่าลูกตัวเล็ก พอคลอดออกมา นน.2570คะ

เน้นโปรตีนค่ะ นม ไข่ ปลา เลี่ยงของทอด มัน พวกแปรรูปนะคะ

กินไข่กับผลไม้แล้วก้นมกับผักเยอะๆค่ะ บำรุงเหมือนกัน

เนื้อ นม ไข่เลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็กำลังขุนเหมือนกันค่ะ

เน้นน้ำเต้าหู้วันละถุงกับกล้วยวันละลูกก็ช่วยได้คะ

ตามค่ะ เราเน้นเราบำรุงทุกอย่างแล้วก็เหมือนเดิม😂😪

อัดนมกะไข่เรยจ้า. บ้านนี้อายุครรภ์เท่ากันน้อง นน2110g

ลูกบ้านนี้ 33wน้ำหนัก2,243กรัม กินนม+น้ำเต้าหู้ทุกวัน

แฟนผมทานกล้วย ทุกวันลูกน้ำหนักขึ้นไวเลย