13 ตอบกลับ

ไปหาหมอให้คุณหมอตอบให้ดีที่สุดค่ะ ถ้าปล่อยไว้ไม่เป็นอะไรก็ดีไป แต่ถ้าปล่อยไว้แล้วเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้น เสียใจก็สายไปแล้วค่ะ เราเลือดออกเหมือนกัน ไปหาหมอฉีดยาผยุงการตั้งครรภ์ หรือยากันแท้ง ตอนนี้ไม่ออกแล้วค่ะ สบายใจอุ่นใจไม่ต้องนั่งเครียดนอนเครียด

ของหนูก็เป็นแบบพี่เลยค่ะแต่น้องไม่อยู่แล้วเพราะความที่คิดว่าคงไม่เป็นอะไรหรอก🥹🖤

ต้องรีบไปหาหมอเลยนะคะ อย่าปล่อยไว้ จากประสบการณ์เคยชะล่าใจเพราะคิดว่าไม่ได้ปวดท้องไม่น่าจะเป็นอะไรเลยเสียน้องไปค่ะ

ขอบคุณทุกคำแนะนำจากแม่ๆทุกคนนะคะ ตอนนี้เราได้เสียน้องไปแล้ว 😢 ขอบคุณทุกคนค่ะ ไว้เรามาพบกันใหม่ 🤍

เห็นตัวน้องตอนกี่สัปดาห์ค่ะ

พึ่งเสียน้องไปได้3วันเองค่ะเพราะความชะล่าใจไม่รีบไปหาหมอ

สู้ๆค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะ

ไปหาหมอด่วนนะคะ ตอนเราไป หมอฉีดยากันแท้งให้1เข็มคะ

โดนฉีดยากันแท้งไปเหมือนกันค่ะ แต่น้องก็ไม่อยู่ 😢

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

ไปหาหมอด่วนๆเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

VIP Member

เป็นค่ะ รีบไปหาหมอเลยนะค่ะ

VIP Member

ไปหาหมอด่วนเลยนะคะ

แม่ควรรีบไปหาหมอค่ะ