4 ตอบกลับ

เลิกได้เลยค่ะแม่ บ้านนี้ 1.1 ขวบละ อยากให้เลิกแต่คนที่บ้านไม่เข้าใจ ลูกร้องเมื่อไหร่ก็กรูกันมารุมด่าว่าเราทรมานลูกใจร้ายใจดำไม่สงสารลูก เมื่อวานก็ฟาดกันไปยกนึง ฟิวขาดค่ะ 1 ชม.เดินมาด่าเรา 5-6 รอบ

ขอบคุณค่ะแม่ แม่ก็สู้ๆนะคะ✌️✌️

VIP Member

เลิกเลยค่ะแม่ เพราะปล่อยไว้นานกว่านี้จะยากมากค่ะ บางคนขวบครึ่งเริ่มเข้าวัยทอง ยิ่งทำให้ฝึกอะไรยากไปอีก จริงๆเลิกได้ก่อนขวบจะดีมากค่ะแม่ จะดีต่อระแบบฟัน และการนอนยาวด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

ตอนคนพี่ บ้านนี้เลิกตอน6เดือน นิดๆค่ะ ส่วนคนน้องตอนนี้ 10เดือนแ้วยังไม่ได้เลอกเพราะน้ำหนักน้องไม่ถึงเกณฑ์ค่ะ กำลังขุนให้น้ำหนักถึงเกณฑ์ ก่อนค่ะ แล้วจะเลิก มื้อดึกเด็ดขาด

ขอบคุณค่ะ

ไม่ไวค่ะ ให้เลิกตั้งแต่ฟันเริ่มขึ้นค่ะ

ขอบคุณมากค่ะแม่ 😊