1 ตอบกลับ

VIP Member

เราก็ 30 ปี หลังจากคลอดคนแรก กินยาคลุมติดกันทุกเดือนมา 6 ปี เพิ่งจะตัดสินใจ ปล่อยไม่กินยาคลุมมา 4 -5 เดือน ก็มีคนที่ 2 เลย ค่ะ ตอนนี้ 30 วีคแล้ว ช่วงแรกๆพยายามมากจะให้ท้องแต่ไม่ท้อง น่าจะเพราะเครียดและหวังมากเกินไปรวมทั้ง อ้วนร่างกายไม่แข็งแรง พอเริ่มออกกำลังกายกินอาหารมีประโยชน์ ได้ 2 เดือน น้องก็มาเลย ค่ะ

สู้ๆค่ะ แกล้งๆลืมไปบ้าง เด่วน้องก็มาเองค่ะ ของเรานับวันไข่ตก ซื้อที่เช็คมาไข่ตกมาเช็คด้วยค่ะ ใช้หลายวิธี 555