8 ตอบกลับ

คนที่ท้องยุก็ลงทะเบียนได้จ้า อยู่ที่เทศบาลไกลบ้าน บ้านนี้ลูก2เดือนแร้วพึ่งไปลงมาดมื่อวานนี้เอง

อ้อ ขอบคุนจ้า กำหนดคลอด12กย ยังไม่คลอดไม่ปวดเลย555

VIP Member

แล้ว "มารดาประชารัฐ" ละค่ะ ต้องไปลงทะเบียนที่ไหน ยังไงค่ะ สรุปเค้าจ่ายให้จริงมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ของแม่บ้านนี้คงไม่ได้ใช่ไหมคะเพราะรายได้20000-25000ต่อเดือนค่ะ

อยู่กันสองคนค่ะคนที่สามกำลังเกิดค่ะ

หมายถึงละทะเบียนเงินอุดหนุนเด็กแรกเกิดจองรัฐหรอค่า?

ขอบคุณค่ะพี่ 😁🙏

มีสิทธิ์ประกันสังคมลงทะเบียนคนท้องได้ไหมค่ะ

ต้องไปลงที่ไหนได้ค่ะ

ได้ค่ะถ้าคลอดลูกแล้ว​ หมดเขต30ก.ย.

ขอบคุณค้าบ

ลงที่ไหน อำเภอ จังหวัด

นี้จ้า

ค้าบขอบคุณค้าบกำหนด 4 มีนา ต้องรอวนไป🙏🤭