21 ตอบกลับ

ถ้ากินยาคุมรายเดือนการตกไข่ กำหนดประจำเดือนตามแอพจะเป๊ะมากค่ะ แต่ถ้าไม่ได้กินจะเคลื่อนไม่ตรงตามแอพค่ะ ถ้าอยากมีน้องแนะนำให้นับวันแรกที่ประจำเดือนมาไปอีก 7 วัน วันที่ 8-14 ปั๊มได้เลยค่ะโอกาสติดสูง เราก็ได้น้องมาตอนช่วงนี้เลยค่ะ ทีเดียวท้องเลย 😅

VIP Member

ใช้แอปนี้ทั้งสองท้องค่ะ นับวันไข่ตกตามแอบเลย ครั้งเดียวติดทั้งสองท้อง ส่วนตัวชอบและแนะนำเพื่อนๆใช้ตามค่ะ เพราะแม่กับสามีทำงานคนละจังหวัเจอกันแค่วันหยุดเลยต้องจัดสรรจิงจังเริ่องเวลาและวันไข่ตก แอปนี้ช่วยได้เยอะจิงๆคะ

แม่บ้านนี้ใช้แอฟนี้+ที่ตรวจการตกไข่ไปพร้อมด้วย อายุ38 กินยาคุมมา12ปี ปล่อย2เดือนติดเลยค่ะ ทำการบ้านวันเว้นวัน +-2วันตามแอฟบอกช่วงไข่ตก ชัวว์สำหรับบ้านที่รอบเดือนมาตรงนะคะ

ส่วนตัวใช้แอปนี้อยู่ รู้สึกว่าแม่นยำอยู่นะคะ ทั้งรอบประจำเดือน รอบการตกไข่ มาตรงตามแอปบอกเลยค่ะ

ใช่อยู่ค่ะและคิดว่าแอปนี้แม่นยำจริงๆเพราะเราท้องลูกคนที่2ได้เพราะแอปนี้เลย😀

ดีมากค่ะแอปนี้บอกวันตกไข่ อีกอย่างเราก้อลองในวันนั้น มาวันนี้ 7เดือนแล้วค่ะ

VIP Member

ใช้ค่ะ กินยาคุม ประจำเดือนมาตรงทุกเดือนค่ะ บอกวันไข่ตกด้วยค่ะแม่นยำมากค่ะ

ใช้ค่ะ ไม่ได้กินยาคุม ประจำเดือนมาตรง วันตกไข่มาตรง ท้อง 1 แล้วค่ะ☺️

TapFluencer

ใช่ค่ะใช้มา 2 ปีไม่ติด เลิกดู อาศัยมีอะไรกันหลังปจด.หมด ติดเลยค่ะ

TapFluencer

ใช้เหมือนกันค่ะ​ น้องมมาแล้วบอกวัปรระจำเดือนมาโออยู่คะแม่