9 ตอบกลับ

ปล่อยใน ก็ท้องสิคะ ปล่อยนอกยังท้องเลยกินยาคุมฉุกเฉินยังท้องก็มีเยอะแยะ ปล่อยในจะไปเหลือหรอ แต่เพื่อความชัวก็ตรวจค่ะ

VIP Member

ที่ตรวจครรภ์มีขายในเซเว่น ร้านขายยาค่ะ หาซื้อมาตรวจค่ะ

คล้ายอาการท้อง แต่ใช้ที่ตรวจครรภ์ดีกว่าค่ะ

ไม่เข้าใจว่าแล้วทำไมไม่ตรวจ

ดูย้อนแย้งนะคะไม่กล้าตรวจแต่อยากรู้ว่าท้องมั้ย แค่อาการคนเป็นหมอยังบอกไม่ได้เลยค่ะ ถ้าไม่ตรวจก็ไม่มีวันรู้หรอกนะคะมานั่งถามแบบนี้ไม่มีใครบอกได้ ไปซื้อที่ตรวจมาตรวจง่ายกว่าค่ะ

Super Mum

มีโอกาสท้องได้ ตรวจดูนะคะ

ค่อยๆ คิดหาทางออกนะคะ อันดับแรกไปตรวจดูก่อนค่ะ อาจท้องหรือไม่ท้องก็ได้

VIP Member

ซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ

VIP Member

ลองตรวจดูค่ะ

ตรวจดูค่ะ

Super Mum

ตรวจดูค่ะ

ถ้าเลย 12 เมษา เมนส์ยังไม่มาค่อยครวจค่ะ ปกติเมนส์คนเรา 28 วันทีค่ะ ในคนที่มาตรงเวลานะคะ