48 ตอบกลับ

ของใช้เด็กอ่อนรวมคาร์ซีท, เพลย์​ยิม, คอกกั้นแบบหุ้มฟูก หมื่นกว่าเกือบสองหมื่นค่ะ😭😭

มากกว่า5หมื่นค่ะ​ แต่ยังซื้อไม่ครบเลยค่ะ​ เหลือของชิ้นใหญ่ที่ประมานไว้ก็แสน++ค่ะ​

VIP Member

บ้านนี้พึ่งเริ่มซื้อก็ปาไป6พันแล้วคะ​ จากที่คิดไว้ซื้อครบหน้าจะหมื่นกว่าคะ

เกือบ10000นะคะ​ ถ้ามีเปลด้วย เครื่องปั๊ม​ เครื่องอบขวดนม

VIP Member

เยอะจ้าตั้งไว้5พันซื้อไปซื้อมาหมดเกินหมื่น​ไปแล้ว​

บ้านนี้หมดไปแล้ว3000พึ่งได้แค่เสื้อผ้ากับที่นอนเอง

ท้องแรกค่ะ หมดหมื่นกว่าๆ นี่ซื้อแค่0-3เดือนนะคะ 555555

บ้านนี้เตรียมไว้ 12000 คร่าวๆค่ะ อาจจะมากกว่านั้น

5000กว่าแล้วค่ะ เอาที่จำเป็นก่อน ยังเหลืออีกเยอะ

ยังไม่หมดทุกอย่างเลย หมดไปเกือบหมื่นแล้วจ้า