11 ตอบกลับ

ท้องสองเหมือนกันจ้า ซาวด์ตอน31w ยังไม่กลับหัวลงเลย รอลุ้นอีกที36w ตอนนี้ได้33w4dแล้วแต่ก็ยังรู้สึกเหมือนน้องยังไม่กลับหัวลงนะ😊ลุ้นไปด้วยกันนะคะแม่ บ้านนี้ไม่อยากผ่ากลัวมากค่ะ☺☺

้เหมือนกันเลยคะรอบนี้ไปถ้าน้องไม่กลับหัวหมอก้อคงนัดผ้าในใจไม่อยากผ่าเลยอยากคลอดเอง

บ้านนี้ไปซาวด์ตอน29/5 หมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ แต่เพื่อนบอกว่า บางทีน้องก็ดิ้นซาวด์อีกทีเดือนถัดมา หัวขึ้นมาอยู่ข้างบนเหมือนเดิมค่ะ

น้องกลับหัวตั้ง28wค่ะ ตอนนี้30wแล้ว เราท้อง2เหมือนกัน

บ้านนี้จะ32ละค่ะยังไม่กลับเหมือนกัน😢แอบกลัว ท้อง4

บ้านนี้จ้า 37 วีคแล้วไม่ยอมกลับหัว หมอเลยนัดผ่าคะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่ 28 วีคแล้วค่ะ 😆

ไวจังบ้านนี้31สัปดาห์น้องยังไม่กลับหัวเลยคะ

ของเรา30สัปดาห์กลับหัวแล้วค่ะ

ยังเหลือเวลาอีกหลายwค่ะ

เขาลูกกลับหัว35วีคค่ะ

กลับเเต่27 4เเล้วคะ