27 ตอบกลับ

อยาก​ทราบ​เพศ​ลูก​ให้​ไป​อัลต​ร้า​ซาวด์​นะคะ​ไม่​ใช่​เปิด​ท้อง​ถาม​ เปิดท้อง​ถาม​แบบนี้​ก็​จะมีแค่คนตอบเดาๆไปไม่หญิง​ก็​ชายแค่นั้น​แหละ​ค่ะ​

ถ้าจะให้เดาก็ได้ทั้งช, ทั้งญค่ะ ซึ่งมันก็หาคำตอบจริงๆไม่ได้เลย ไปซาวด์​เถอะค่ะที่คลินิคนะละเอียดและพูดจาดีมากค่ะ

อยากรู้เพศก็ไปซาว เลยคะ ถามคนอื่นเขาก็เดา กันทั้งนั้นคะ หมอมีเครื่องมือ ซาวคะอยากรู้ให้ไปให้หมอซาวคะจะได้รู้

ซาวค่ะลักษณะ​ท้อง​ไม่​สามารถ​ระบุ​เพศ​ได้​ชัดเจน​

ท้องบ้านนี้ก้เป็นแบบนี้ค่ะสรุปออกมาเป็นผู้หญิงค่ะ

ท้องทรงเดียวกันกับบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ได้ ญ ค่ะ

ท้องไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะต้องซาวถึงจะรู้

แนะนำให้แม่ไปซาวด์นะคะ ถ้าอยากทราบเพศน้อง

27+1น่าจะรู้เพศแล้วนะค่ะ คุณแม่ขอซาวเลยค่ะ

VIP Member

ไปอัลตร้าซาวด์เลยจ้าจะได้รุ้ว่า ญ/ช