392 ตอบกลับ

22มีนาค้า ยังไม่รู้เพศเลย รอลุ้นๆ🥰

บ้านนี้18 มีนาคมค่ะยังไม่ทราบเพศเลย

บ้านนี้7มีนาคม63ค่ะ😍 รอลุ้นเพศอยู่😍

คนแรกได้ลูกชาย6ขวบแล้ว คนนี้ก็แอบลุ้นอยากได้ผู้หญิง😆😆

บ้านนี้ 1 มีนาจ้าาา...รอลุ้นยุ😀

23มีนาคมค่ะ ยังม่ใด้พบหมอเรยค่ะ

VIP Member

28 มี.ค ญญ ค่ะ ทราบตั้งแต่วีค 13 เพราะผล Nifty

เช่นกันเลย ตรวจ nift สบายใจ รู้เพศด้วยคะแม่😊😊

รู้เพศยังค่ะบ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลย

ยังเลยค่ะรอไปซาวเดือนหน้า

บ้านนี้คลอด 14 ก.พ.ค่ะ ได้ไอ้จู๋ อิอิ

11มี.ค63จ้ารูปตอน6weeks ตอนนี้11weeksแล้วจ้า

3มีนาคม63คะ หมอบกว่าน่าจะผู้หญิงคะ