16 ตอบกลับ

ดูที่เส้นท้องค่ะ ผู้ชายเส้นดำๆที่ท้องจะเข้ม ขึ้นมาจากสะดื้อ ถ้าหญิงเส้นใต้สะดื้อจะเข้ม

ท้องคล้ายกันเลยค่ะแม่ เดาว่าลูกสาวเหมือนกันนะคะ

สาธุจ้า อยากได้ลูกสาว

VIP Member

ต้องอัลตราซาวด์ดูนะคะ ดูแค่ท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ลองเปลี่ยน คลีนิค ที่ซาว์ คะ หาคลีนิค ที่ดีๆหน่อย

ขอบคุณค่ะที่แนะนำ

ของเราหมอเขย่าท้องเบาๆ น้องขยับตัวก็เจอเลยค่ะ

รอบน่าต้องบอกหมอทำวิธีนี้ 😁😁😁

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยคะยังไม่ทราบเพศน้องเลย32wk.แล้ว

รอลุ้นนะค่ะ

Super Mum

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ ลุ้นๆตอนซาวด์นะคะ

ซาวด์แล้วค่ะ แต่ไม่เจอเพศ

ดูจากท้องแล้วน่าจะลูกสาวนะคะ ท้องกลมๆ

สาธุๆจ้า

ขอทายว่าลูกสาว ท้องทรงเดียวกันเลยคะ

สาธุจ้า

VIP Member

บ้านนี้ท้องใหญ่มาก ได้ลูกชายจ้า

ท้องนี้ตอน8เดือนค่ะ