30 ตอบกลับ

ลูกสาวทั้ง2คะ คนเเรกแม่ผิวขาวผ่องมีน้ำมีนวลหน้าใส ผอม รู้สึกสวยมากตอนท้อง คนที่2นี้สภาพแม่ถ่ายรูปใช้แอปยังไม่สวย อ้วน คอดำ รักแร้ดำ ผิวคล่ำ หน้าเป็นสิว สิวขึ้นทั้งตัว เดินผ่านเพื่อนยังจำไม่ได้

TapFluencer

ตอนท้องรักแร้ขาวเนียนสวยดีค่ะ แต่พอคลอดได้ประมาณ3-4ชม. รักแร้ดำปี๋เลยค่ะแม่ตกใจเลย แต่ไม่มีกลิ่นตัวนะคะ ตอนนี้ก็เริ่มกลับมาขาวขึ้นละ😁

TapFluencer

จริงเหรอคะเพราะว่าท้องลูกชายสองคนไม่เป็นไรเลยไม่มีสิวหน้าก็ใสขาวมากด้วยมาท้อง3กลิ่นตัวแรงรักแร้ก้ดำยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ

ท้องลูกชายก็รักแร้ดำค่ะ ไม่กับเพศลูก ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนแต่ละคนมากกว่าค่ะ พอคลอดแล้วลูกอย่านมก็ทาพวกครีมรักแร้ขาวค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ รักแร้ขาวค่ะ แต่สิวเห่อสิวบุกที่หน้าหนักมากค่ะ แต่ตอนนี้5เดือนแล้วสิวไม่ค่อยมีแล้วค่ะ ได้ลูกสาวจ้า

TapFluencer

จริงๆบางคนไม่ว่าหญิงหรือชายก็ดำ สิวขึ้น เป็นฝ้า ผิวคล้ำ แต่บางคนก็ไม่เป็นค่ะน่าจะฮอร์โมนมากกว่าค่ะแม่

บ้านนี้ท้องลูกสาวตอนนี้36วีคเเล้วค่ะ รักแร้ดำ สิวขึ้นตามหลังตามตัว ตอนท้องลูกชายหน้าขาวสวยค่ะ😂😂

ตอนนี้แม่ท้อง2​ ลูกสาว​ สิวมาเต็ม​ รักแร้ดำ​ มากกกก​ ท้องลูก​ชายคนแรกสวย​อย่างกับสาวน้อยเลยค่ะ😂

ดำคะเเม่ คอดำ หน้าโทรม สิวมาเต็ม ทั้งหน้าทั้งหลัง หน้ามันมาก ตื่นมาทอดไข่ได้เลยคะเเม่😆

แล้วแต่คนมั้งคะฮอโมนของแต่ละคนไม่เหมือนกันนะคะ บ้านนี้ลูกสาว4คนไม่ดำเลยค่ะ😁🥰