66 ตอบกลับ

การประสบการณ์​ของแม่บ้านนี้ได้มาทั้งช-ญ​ ถ้าหญิงท้องจะกลมจะออกข้างซ่ะส่วนใหญ​่​ ถ้าได้ชายท้องจะแหลมมาข้างหน้าจะไม่ออกข้าง​ ตอนนี้ท้องคนที่3ใกล้คลอดแล้วแต่คนนี้ไม่ซาวด์​ดูเพศรอลุ้นวันคลอดก่อนปิดอู่คะ

น่าจะเป็น ญ นะคะแม่ ลักษณะท้องกลมๆคล้ายๆกับบ้านนี้เลยซาวด์2-3รอบก้ไม่เห้นเพศคะลุ้นจนวันคลอด

ถ้าท้องผู้หญิงสะดือจะมีรู ถ้าท้องผู้ชายสะดือจะจุ่นออกมาค่ะ ทาย 100 คน ก็ถูก 100 คน

ต้องไปซาวคลีนิคค่ะ ซาวโรงบาลหมอไม่ค่อยบอกอะไร เราก็ไปซาวที่คลีนิคถึงรู้เพศ

เราซาวอย่างเดียว 450 ค่ะ

บ้านนี้ท้องกลมๆแบบนี้โชว์คุณหมอตั้งแต่ครั้งแรกเลยค่ะ ผู้ชายจ้าาา 😁😅

น่าจะเป็นผ.ช/ค่ะเราก็สะดือเป็นแบบนี้ไปซาวมาเมื้อวานค่ะได้ลูกชาย

เดาไม่ถูกเลยจ้าเราท้องแบบนี้มีแต่คนบอก ผญ.แต่ซาวด์แล้ว ผช.จ้า

อยากรุ้เหมือนกันค้ะ ซาวแล้ว สายสะดือปิด ไม่รุ้เพศเรยค่ะ

น่าจะผ.ช/ค่ะเพราะสะดือเราก้เป้นแบบนี้ไปซาวได้ลูกชาย

อาจจะเป็น ผญ สะดือเราก็แบบนี้คะท้องแม่ดูกลมๆด้วย