25 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้ารู้ว่าท้องก็ไปฝากได้เลยค่ะฝากเร็วจะได้ดูแลได้ถูกวิธีตาหมอแนะนำนะค่ะ

ไปหาหมอ หมอให้ตรวจฉี่ ผลออกมาท้องค่ะ หมอให้ฝากครรภ์เลยตอน4วีคจ้าา

ก่อน12สัปดาห์จะดีมากค่ะ หมอบอก ของเราฝากตอน7สัปดาห์

VIP Member

รู้แล้วรีบฝากดลยคะ จะได้บำรุงให้เร้วที่สุด

รู้ว่าท้องไปฝากเลยค่ะอย่าปล่อยไว้นานนะค่ะ

ฝากได้ทันทีที่ทราบว่าท้องค่ะ เราฝากตอน6วีค

อ่อ วันจันทร์ที่จะถึงนี้เลยค่ะ ให้ไวนะคะ

ทันทีที่รู้ว่าตั้งครรภ์ค่ะ ไม่ควรรอ

ตั้งแต่รู้ว่าท้องก็ฝากได้เลยค่ะ

รีบไปฝากเลยค่ะจะได้ยาบำรุงมากิน