3 ตอบกลับ

ใจเย็นๆค่ะ อย่าเครียด ไปเที่ยวพักผ่อน ดูแลตัวเองดีๆ ออกกำลังกาย เดี๋ยวก้มัมาค่ะ ที่สำคัญตรวจสุขภาพทั้งตัวเองและแฟนด้วยนะคะ เรารอมา 2 ปีกว่าจะมีลูกค่ะ เข้าใตความรู้สึกนี้ พอเราเริ่มปล่อยวางน้องก้มาเอง ตอนนั้นคือดีใจมากๆ

สร้างบรรยากาศสักนิด เผื่อจะช่วยได้คะ แต่ถ้ายังไงปรึกษาคุณหมอก็ได้นะคะ เขาจะแนะนำว่าช่วงไหนมีเปอร์เซนต์สูง เพศอะไรต้องตอนไหน ถึงแม้ไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์แต่ก็ช่วยได้เยอะคะ

อย่าเครียดคะ เปลี่ยนสถานที่บ้างก็ดีคะ