24 ตอบกลับ

ตรวจก่อนได้ค่ะเราตรวจเจอก่อน3วันค่ะขึ้นขีดจางๆพออีกวันตรวจอีกก็เข้มขึ้นเรื่อยๆค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วน้องได้เดือนกว่าๆ

ประจำเดือนมา 3 ครั้งต่อเดือนเลยซื้อมาตรวจเล่นๆสรุปท้องจ้า ตอนนี้คลอดแล้วได้ 2 เดือน 9 วัน ผู้หญิงแข็งแรงร่าเริงมากจ้า

ขอบคุณสำหรับคําตอบแม่ๆทุกคนนะคะ🙏🏻💓 ตอนนี้ประจำเดือนมาแล้วค่ะ เฟลไปอีกเดือน เริ่มไหม่ค่ะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻

ตรวจเจอก่อนประจำเดือนขาด5วันค่ะ2ขีดจางๆตรวจตอนเย็นด้วยตอนนี้32+5วีคแล้วค่ะ 🙏ขอให้สมหวังนะคะ

แม่บ้านนี้ท้อง2 ลองตรวจเล่นๆ ก่อนกำหนดประจำเดือนจะมาก่อน2วันค่ะ เจอ2ขีดจางๆ ตอนนี้6wค่ะ😅

TapFluencer

บ้านนี้ค่ะตรวจเจอก่อน​ วันที่ปจด.ต้องมา6วัน​ ลองตรวจเล่นๆแต่แดงเข้มเลยค่ะ😅 ปัจจุบัน​14+3

เราค่ะ ตรวจเจอก่อน3วัน 2ขีดจางๆ ตรวจเพราะคลื่นไส้หน้ามืดค่ะ เว้นอีก2วัน 2ขีดเข้มเลยค่ะ

TapFluencer

ถ้าเป็นคนที่ปจด.มาสม่ำเสมอทุกเดือน ไม่ได้มีปัญหาอะไรก็สามารถตรวจก่อนได้เลยค่า

บ้านนี้เจอก่อนประจำเดือนมา 5 วันค่ะ ขึ้น 2 ขีดจางๆเลย ขอให้แม่สมหวังนะคะ🥰

นี่มารู้ตอน16 w ก่อนหน้านั้น มากระปิปกระปรอย มารู้ตอนแพ้ท้องเลยตรวจดู