7 ตอบกลับ

ผลเลือดจะบอก2อย่างค่ะ เสี่ยงต่ำกับเสี่ยงสูง ถึงจะไม่มีความเสี่ยงเลยก็จะอยู่ในเสี่ยงต่ำ คุณแม่สบายใจได้เลยนะคะ😊

หมอบอกว่าเสี่ยงต่ำเเต่1:9813 เเบบนี้เสี่ยงต่ำหรือสูงกันเเน่คะ เเม่กังวลเเล้ว

บ้านนี้เจาะเลือดตรวจดาวน์ไปเมื่อวันที่25เมษา หมอนัดให้ไปฟังพรุ่งนี้ กลัวมากเลยค่ะ กลัวผลเลือดจะออกมาผิดปกติ

ไม่เจาะดีสุด เราเจาะมาแล้ว เสี่ยงสูง เจาะเสี่ยงถุงน้ำคล่ำรั่วนะ แต่เปอร์เซ็นรั่วน้อยมาก ผลออกมาเด็กปกติดี😁

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ แต่ก็ยังไม่หายกังวลเลย รอฟังผลเลือด13นี้ แอบลุ้นเหมือนกัน

ไม่ต้องคิดมากค่ะ เสี่ยงต่ำ คือไม่เสี่ยงค่ะ บ้านนี้ก็เสี่ยงต่ำค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏หายวังวนขึ้นเยอะค่ะ

เสี่ยงต่ำ = ไม่เสี่ยงค่ะแม่ แม่สบายใจได้ ไม่ต้องกังวลนะคะ☺️

ทั่เขาไม่เจาะเพราะความเสี่ยงต่ำคือไม่เป็นอะไรค่ะ

ขอบคุณค่ะ🙏