94 ตอบกลับ

ทานค่ะแต่นานๆครั้ง พอกินเยอะละนอนไม่หลับเลยค่ะมันร้อนๆในท้องบอกไม่ถูกค่ะ

ทานได้ค่ะ มีประโยชน์ต่อน้องในท้องด้วยค่ะ แต่อย่าทานเยอะนะคะ วันละ 1-2พลูก็พอ

กินได้พลูเดียวค่ะ แต่เราไม่กินทุกวันนะคะ อดใจหน่อย อยากกินเยอะใจจะขาดค่ะ555

ทานได้ค่ะ แต่ทานน้อยๆนะคะเพราะในทุเรียนน้ำตาลสูงค่ะ ทานเยอะไม่ดี

ทานได้ค่ะ แต่บ้านนี้น้ำหนักเกินหมอห้ามค่ะ อยากมากน้ำตาจะไหล

VIP Member

ทานได้ค่ะ แต่อย่าเยอะ บ้านนี้ก็ทาน 1-2 เม็ดต่อครั้งแค่นั้นค่ะ

VIP Member

ทานแค่พอหายอยากพอค่ะแม่ แค่1-2พู อะไรที่มากไปก้อไม่ดีค่ะ

กินแต่พอประมาณนะคะคุณแม่ บ้านนี้ก็กินค่ะแต่อย่ากินมาก

VIP Member

ทานนะคะ​ โดยส่วนตัวชอบมาก​ คลอดน้องมาผมดกดำ​ หนัก3620​คะ

ทานได้ค่ะแต่ทานแบบพอดีๆนะคะเดี๋ยวน้ำหนักขึ้นเยอะน๊า