โดนนอกใจนอกกายตอนท้อง

อยากทราบแม่ๆที่โดนนอกกายตอนท้อง รู้สึกยังไงบ้าง จัดการความรู้สึกยังไง เราโดนนอกกายตอนท้องได้9เดือนแล้ว คือแฟนเราไปได้กับคนในที่ทำงาน 3ครั้งแล้ว เราจับได้ ผู้หญิงก็มีแฟนแล้ว แล้วผู้หญิงก็รู้ว่าผู้ชายมีครอบครัวแล้ว เคลียร์ไปแล้ว1ครั้ง ครั้งแรกเราให้โอกาส แต่ดันมามีอีกรอบ2 เราจับได้ ไม่รู้จะจัดการความรู้สึกตัวเองยังไง สงสารลูกมากๆ พยายามเข้มแข็งเพื่อลูก ยังเล่าไม่หมดนะคะ เพราะมันเยอะมาก อยากจะระบายออกมาให้หมด😭#คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ