93 ตอบกลับ

โลกหมุน แขนขาชา ไม่มีแรง บังคับไม่ได้จนล้มยุกับพื้น

ง่วง หิวบ่อย อยากกินแต่ของเปรี้ยวๆ กินได้เยอะมาก 😄

เหนื่อยง่ายอ่อนเพลียหายใจลำบากอยากนอน อย่างเดียว

ง่วงนอนทั้งวัน หิวบ่อย เจ็บคัดนม แต่ไม่แพ้ท้องค่ะ

เวียนหัวค่ะ เพลียๆ เหมือนหน้าจะมืด แล้วอ้วกลมค่ะ

ตอนยังไม่รู้ว่าท้องหิวบ่อยมากค่ะ คัดหน้าอกด้วย

VIP Member

บ้านนี้เริ่มฉี่บ่อยค่ะ นน.ลง สักพักก็แพ้ท้องค่ะ

เต้านมคัดตึง ปวดหน่วงๆเหมือนจะเป็นประจำเดือน

เบื่ออาหารกินอะไรไม่ลงเลยจร้า+ เวียนหัวจร้า🤢

บ้านนี้ปจด.ขาด เจ็บท้องน้อย แล้วก็ฉี่บ่อยจ้า