93 ตอบกลับ

VIP Member

รู้สึกว่าหน้าท้องแปลกๆ ทั้งๆที่ลูกในท้องยังตัวเท่าเม็ดถั่วเอง 55555

อาการคัดเต้า คุณแม่ไตรมาสแรก ปวดมากไหมคะ พอดีไม่ค่อยเจ็บค่ะ

อาการคล้ายจะปวดประจำเดือนค่ะ (คัดเต้า ปวดหลัง) แต่ประจำเดือนขาด

Super Mum

พะอืดพะอม ขมปาก กินอะไรก็ไม่อร่อยค่ะ และมีเวียนหัวด้วยค่ะ

VIP Member

ตอนยังไม่รู้​ มีเพลียๆง่วงนอน​ เจ็บหน้าอก​ กินเยอะกว่าปกติคะ

VIP Member

ง่วงนอน​ตอนกลางวัน​ ใจเต้นแรง ฉี่บ่อย​ ปวดหน่วงจี๊ดๆท้องน้อย

VIP Member

ง่วงตลอดเลยคะ ปวดท้องหน่วงๆ กลางคืนนอนไม่หลับ กลางวันหลับดี

ปจด.ขาดไป 1อาทิตย์ (ปกติมาตรงทุกเดือน)เวียนหัวมาก ต้องดมยาดม

อาการปกติทำอย่างเลยค่ะประจำขาด 1 วันตรวจก็ขึ้น 2 ขีดเลย😊😊😊

ประจำเดือนยังไม่มาแต่นำ้หนักขึ้นด้วยนำ้หนักขึ้น47กิโล