50 ตอบกลับ

ใช้ดีค่ะใช้ตั้งแต่ได้ 2 เดือนจนคลอดน้องเลยค่ะใครสนใจทักมาได้นะคะปล่อยค่ะเพราะคลอดน้องแล้วหญิงคนไหนที่ใกล้คลอดน่าจะยิ่งต้องซื้อนะคะเนื่องจากว่าน้องไม่ค่อยดิ้น

TapFluencer

ใช้ค่ะคุณแม่ เป็นของเล่นสร้างความสัมพันธ์ค่ะ เพราะสุดท้ายเราไม่สามารถยึดเครื่องนี้เป็นสิ่งสำคัญหลักนะคะ เพราะถึงยังไง การนับลูกดิ้นสำคัญที่สุดค่ะ ☺️❤️

ถ้าคุณแม่เป็นคนอวบ+หน้าท้องหนาอาจจะยังไม่ได้ยินนะคะ ต้องรอ18วีค++ เค้าอ้วน+หน้าท้องหนา 13วีคยังไม่ได้ยินค่ะ แต่ไปซาวด์น้องปกติดิ้นดีสุดๆ

บ้านนี้ใช้อยู่ค่ะ จะได้ยินเสียงหัวใจน้องชัดเจนขึ้น ช่วงอายุครรภ์ 16 วีคค่ะ บ้านนี้ฟังทุกวันค่ะ รู้สึกอุ่นใจทุกครั้งที่ได้ฟังเสียง

ใช้ค่ะ แต่ไม่บ่อย เคยอ่านเจอว่าไม่ควรรบกวนทารกบ่อยๆ เราใช้แค่ตอน กังวลว่าลูกนิ่งไป ดิ้นน้อย พอฟังเสียงหัวใจปกติก็ไม่ใช้บ่อยค่ะ

ใช้ได้จริงค่ะ บ้านนี้ใช้ตั้งแต่17w รู้สึกเริ่มมีไรดุ๊กดิ๊ก ถ้าหาตำแหน่งเบบี๋เจอจะได้ยินชัดมากๆ แต่ถ้าแม่ท้องหนาอาจจะยากหน่อย

ใช้ได้จริงคะ จำเป็นมากๆนะคะ บางทีน้องหลับลึกน้องไม่ดิ้น สามารถฟังได้เลยลดกังวลได้เยอะ แม่คลอดแล้ว ใครสนใจแม่ส่งต่อ 170฿คะ

ขายยังคะ

16วีคขึ้นไปคะค่ะ กำลังใช้อยู่คะ ใช้ตั้งแต่ท้องได้11วีคตอนนี้16+1วีคแล้ว เสียงชัดมากเลยคะ

เรา19ยังไม่ได้ยิ่นเลยค่ะใช้เครื่องนี้เหมือนกัน

ถ้าหน้าท้องหนาไม่แนะนำค่ะ ตัวนี้จับคลื่นยาก แม่ซื้อมาเสียตังฟรี ขายไปขาดทุนแล้ว😂😂

เราใช้ค่ะ ฟังเสียงได้จริงค่ะ ถึงจะไม่เสถียรเท่าไหร่แต่ก็สามารถใช้งานได้เลยค่ะ