7 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากพิเศษรพ.รัฐทุกท้องเลยค่ะ เสีย5,000บ. 3เดือนแรกได้ซาวด์ทุกวีค เดือนถัดมาได้ซาว์เดือนละ1-2ครั้งตามนัดค่ะ ส่วนตัวคิดว่ารพ.รัฐบ้านเราแผนกสูติดูแลใส่ใจดีมากค่ะ เสียแค่5,000แต่ไม่ต้องไปจ่ายค่าซาวด์เพิ่มทีละหลายร้อย วันไหนไม่ถ่ายคลิปหมอก็เรียกให้ถ่ายไว้ แม่ถ่ายจนเต็มไปหมดแล้ว 😅😅

ฝากที่โรงบาลรัฐค่ะใช้สิทธิ์บัตรทองประหยัดค่าใช้จ่ายสำรับคนที่มีเงินไม่มากเหมือนหนูนะคะช่วยสามีได้เยอะค่ะ

เราฝากคลินิกทั้ง 2 ท้องเลยจ้า ซาวทุกเดือนเสียเงินครั้งละไม่เกิน2,000จ้า เราฝากพิเศษตอนคลอดก็จะเสียค่าหมออีกคะ

เหมือนบ้านนี้เลยคะ..ฝากคลินิกได้เห็นลูกทุกเดือนเลยคะ

VIP Member

บ้านนี้ฝาก รพ.วิชัยเวชค่ะ ค่าใช้จ่ายตลอดการฝากครรภ์แพคเกจ12,900ค่ะ ได้ซาวดูน้องทุกเดือน

27กันยาค่า👶🏻❤️

ฝากครั้งแรกรวมตรวจเลือดพ่อแม่ซาวยาบำรุงเสีย2000 ฝากครั้งต่อๆไปครั้งละ1000ค่ะ

ฝากคลีนิคมิตรไมตรีค่าาฟรีทุกย่างบัตรทองค่ะ

ท้องใหญ่เพราะแม่นน.ขึ้นเยอะรึป่าวค่ะ