37 ตอบกลับ

เราฝากคลินิกค่ะ ไม่ต้องรอคิวนาน อยากรู้อะไรถามหมอได้หมดแต่แพงหน่อยค่ะ

เราฝากรพ.ไปเลยทีเดียวค่ะ ไม่อยากยุ่งยากทำเรื่องติดต่อ รพ. ทีหลัง

VIP Member

ของหนูฝากที่คลีนิคจร้า เพราะมีสิทธิ์เลยไม่เสียตังค่าดูแลดีมาก

ฝาก รพ.ค่ะ เพราะยังไงก็คลอดที่ รพ.เหมือนเดิม คุณหมอก็คนเดียวกัน

บ้านนี้ครั้งแรกฝากคลีนิกใกล้บ้านแล้วย้ายไปโรงพยาบาลรัฐค่ะ

คลีนิคค่ะ ซาวด์ทุกเดือน รพ.รัฐซาวด์แค่ตอนฝากกับก่อนคลอด

บ้านนี้คลินิกแม่และเด็กค่ะ คุณหมอซาวด์ทุกเดือนค่ะ

ดีทั้งสองค่ะ​ ขอแค่เจอหมอและพยาบาลบริการดีๆก็พอ555555

เราฝากที่รพ.ศิริราชค่ะ...มีค่าใช่จ่ายอยู่บ้าง..

VIP Member

บ้านนี้ฝากคลีนิค ได้ซาวด์เห็นน้องทุกเดือนคะ