31 ตอบกลับ

ประมานเกือบ5ค่ะ เพราะรู้เพศน้องตอน4เดือนครึ่งก็เริ่มทยอยซื้อเลย เริ่มซื้อเร็วก็ดีนะคะ เราจะได้ไปเดินเลือกของเอง ถ้าไปเดินเลือกซื้อตอนใกล้คลอดบอกเลยค่ะว่าทรมาน แม่ช่วงใกล้คลอดจะรู้เลยค่ะว่าแทบจะไม่อยากไปไหนเลยอยากอยู่นิ่งๆ

ทราบเพศน้องก็ทยอยซื้อเลยค่ะ ซัก+พร้อมหิ้วตั้งแต่ 7 เดือน ตอนนี้น้องได้ 1 เดือนละจ้า ตอนคลอด ของมีพร้อมใช้ทุกอย่าง ไม่ต้องมาวิ่งวุ่นค่ะ ชิวมากกก

บ้านนี้ซื้อช่วง7-8เดือนจ้า หมอบอกให้เตรียมไว้รอคลอด กลับบ้านเตรียมเลยจ้า

เริ่มซื้อประมาณ 5เดือนค่ะ ตอนนี้35w แล้ว เดินมากๆ เดินนานๆ ไม่ค่อยสะดวก

คือเริ่มทยอยสั่งซื้อกับชอฟบี้ เรื่อยๆตั้งแต่6เดือนค่ะ

เริ่มซื้อตอน5 เดือนค่ะ ผลเจาะน้ำคร่ำออกก็จัดเลยคร้า

VIP Member

บ้านนี้รู้เพศตอน6เดือนก็เริ่มทยอยซื้อเลยคะ

3-4 เดือนเริ่มซื้อ พอมา 5-6 เริ่มซื้อหนักหน่อย

6เดือนเริ่มเข้า7เดือนค่ะ ทยอยซื้อ ค่ะ 😊

ตอนทราบเพศลูกค่ะ ทยอยซื้อมาเรื่อยๆ