15 ตอบกลับ

อาการคัดเต้าของเราก็หายไปค่ะ ช่วงวีคที่7เหมือนกัน แต่จะได้เจอหมอพรุ่งนี้แล้วค่ะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยนะคะ ลุ้นๆไปด้วยกัน

ขอบคุณค่ะ ส่วนนี้หมอนัดวันอาทิตย์นี้ค่ะ 8wเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ เป็นๆหายๆ ตอน 7 w ก็เคยหายไป 2-3 วัน แล้วกลับมาเป็นอีก ตอนนี้ 34 w ก็เป็นๆหายๆอยุ่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้คัดตอนได้2-3เดือนแรกหลังจากนั้นหายไปเลยค่ะตอนนี้6เดือนน่าจะคัดอีกทีตอนคลอดค่ะ

บ้านนี้คัดตั้งแต่สงสัยว่าท้องจนตอนนี้21สัปดาห์ก็ยังคัดอยู่เลยค่ะ ไม่หายซักที 😫😫

สู้ๆนะค่ะแม่ 🤗

เราก็เป็นค่ะเหนแม่ๆหลายคนบอกว่าเดะก็คัดอีก ตอนหลังคลอด จ้า

บ้านนี้ไม่เคยคัดนมเลยตั้งแต่ท้อง ตอนนี้น้องได้ 1 ขวบแล้วจ้า

28 วีคแล้ว ยังไม่เคยคัดเต้าเลยค่ะ แต่มีน้ำนมไหลมาบ้างแล้ว

ขอบคุณสำหรับคำตอบจ้าแม่ 🤗

VIP Member

เดี๋ยวก็กลับมาจ้า เคยเป็นเหมือนกันจ้า ไม่ต้องกังวล

อาการหายไปได้จ้า หรือบางคนก็ไม่เคยคัดเลยค่ะ

ใจชื่นขึ้นมาเลยค่ะ ได้ฟังคำแนะนำจากแม่ๆด้วยกัน ขอบคุณนะค่ะสำหรับคำตอบ

บ้านนี้คัดเต้าช่วง3เดือนแล้วก็หายค่ะ