5 ตอบกลับ

ตอนอยู่เดือนคนเฒ่าคนแก่มักจะไม่ให้สระผมแต่แม่บ้านนี้ สระผม ทุก 5 วันค่ะ แต่พอออกเดือนก็สระทุกวันเลยค่ะไม่สระไม่ได้รู้สึกว่ามันไม่สะอาด ยังไงไม่รู้เพราะ ติดนิสัย สระผมทุกวัน ค่ะ

บ้านนี้สระทุกวัน คลอดเสร็จก็อาบน้ำสระผมเลย

บ้านนี้สระเกือบทุกวันค่ะ ทนไม่ได้จริงๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่รู้จักอยู่เดือนค่ะสระผมปกติ

สอบถามหน่อยค่ะ อยู่เดือนคืออะไรเหรอค่ะ

ทรมานตรงเสื้อแขนยาวกางเกงขายาวนี่แหละ บ้านต้องมีแอร์นะไม่งั้นเป็นลมแน่ๆเลย