9 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอด3สิงหา หาหมอตอน27วีคหมอบอกน้องกลับหัวแล้วค่ะ ตอน33วีคไปตรวจหมอบอกน้องลงมาต่ำมากแล้วหรือเรียกว่าท้องลดค่ะ บ้านนี้ท้องน่าจะลดช่วง31-32วีคค่ะ เพราะรู้สึกหน่วงๆท้องน้อยช่วงนั้นค่ะ

ซาวด์ล่าสุดตอน33วีคน้องหนัก2091แล้วค่ะ น้องผู้หญิงค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ​ บ้านนี้น้องกลับหัวแล้ว​ ตอน33+2ปวดท้อง​ ท้องแข็ง​ นอนโรงบาล3คืน4วัน​ ได้ยาระงับคลอดไว้​ ตอนนี้ทรมานมากเลย🤣✌️

ค่ะแม่ไม่รุ้จะไปถึงป่าวอย่างต่ำก็ต้องถึง 36 ค่ะเจ็บทุกวันเลยตอนนี้รุ้สึกเจ็บตรงสะดือด้วยไม่รุ้จะเป็นไรไหม

จะลดช่วงใกล้คลอดค่ะเพราะน้องกลับหัว หัวน้องจะเข้าไปอยู่ในอุ้งเชิงกรานเตรียมคลอดค่ะ ยอดมดลูกเลยดูต่ำลงจากเดิม

กำหนด2สิงหาเหมือนกัน ไปหาหมอล่าสุดหมอให้อยู่ทีมกรกฎาแล้ว🤣

ของแม่เลื่อนมาวันที่เท่าไหร่ค่ะตอนแรกว่า3 สิงหา ล่าสุดใบซาว 28 ก.ค.จ้า

บ้านนี้ 31+1 ท้องลดเเล้วค่ะ น้องกลับหัวเเล้ว

บ้านนี้5สิงหาก้เริ่มลดแล้ว เจ็บจิมิมาก

กำหนด7สิงหา ตอนนี้33+5 ท้องลดแล้วค่ะ

VIP Member

วันเดียวกัน​เลยคะ

ปกติยังไม่ลดนะคะ