59 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด26มีนาตอนแรกไม่มีวี่แววปวดท้อง5ทุ่มของวันที่24ออก25จ้า

บ้านนี้39+5แต่ท้องแข็งบ่อยมากเวลาท้องแข็งจะมีเจ็บท้องร่วมด้วย

บ้านนี้40+5 ไม่เคยมีท้องแข็งเลยแม้แต่ครั้งเดียว จนคุณหมอนัดผ่า

บ้านนี้20เมษาค่ะ แต่ก็มีเตือนๆมาบ้างนะคะพยายามเดินเยอะๆค่ะ

บ้านนี้10เมษาจร้าา เริ่มบวมปวดจิมิมีเจ็บท้องบ้างแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ สู้ๆเหมือนกันนะค่ะ

เดินบ่อยๆนั่งท่าผีเสื้อ.แล้วก็กินอินทผาลัมด้วยค่ะ

เป้นเหมือนกันเรยค่ะกำหนดคลอดสันที่8เมษาเหมือนกัน

อย่าไปเร่งเค้าเลยค่ะถึงเวลาเค้าก็ออกมา 😊😊😊

บ้านนี้40+6 หมอนัดผ่าวันอังคาร ซึ้งน้องตัวใหญ่

3898 คะ ขาด1กิโล ก็4คะ แม่เจ้บท้องแต่เจ้ยเล่นๆคะ วันคารนี้ ส่งผ่า41+2คะ

เคยมีเพื่อนที่ทำงานบอกว่าโยคะ คนท้องค่ะ