8 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้โดนกระตุ้นปากมดลูก หมอบอกปากมดลูกเปิด2 เซนแล้ว รอลุ้นอยู่ค่ะว่าจะมีอาการเจ็บท้องมั้ย

บ้านนี้ตั้งแต่38+2มีมูกเลือดออกกับท้องปั้นถี่ทุก5นาทีจนตอนนี้38+5แล้วยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่า

แอบกลัว555ขอบคุณมากคะแม่

นัดกระตุ้นพรุ่งนี้ค่ะ อยากทราบเหมือนกันว่านานไหมกว่าจะคลอด อึดอัดมากเลยค่ะ

บ้านนี้กระตุ้นตอน10โมงเช้าพอ1ทุ่มน้ำคล้ำแตกสุดท้ายต้องผ่าบ่าย2ของอีกวันค่ะ

บ้านนี้โดนกระตุ้น2รอบแล้วค่ะแต่ก้อยังเฉยไม่เจ็บท้องอะไรเลย38wค่ะ

บ้านนี้38+5ยังนิ่งๆอยู่ หมอนัดกระตุ้นวันที่14 ไม่รู้จะยังไงเลยค่ะ

ต้องให้คุณหมอวินิจฉัยนะคะ เคสบายเคสค่ะ แต่ละคนไม่เหมือนกัน

วันถัดไปปวดคลอดเลยค่ะ