34 ตอบกลับ

เจ็บค่ะ ยาชาหมดฤทธิ์ก่อนหมอจะเย็บเสร็จ รู้สึกทุกครั้งที่จิ้มแล้วดึง😣

ของเรายาชาครึ่งนึงเย็บสดครึ่งนึง เจ็บไม่เท่าไหร่เจ็บที่ละจึ๊ก

ไม่รู้สึกเลยค่ะ 😅 ตอนพักฟื้นก็เจ็บนิดหน่อย วันต่อมาเดินไปมาได้

บ้านนี้หลับค่ะ ตอนเย็บ รู้สึกได้ว่สกำลังเย็บค่ะ แต่ไม่เจ็บ

ของเราเหมือนยาชาหมดฤทธิ์ตอน2เข็มสุดท้ายเย็บไปเด้งไป55

ตอนเย็บไม่เจ็บจ้า พอยาชาหมดเท่านั้นแหละจ้า #จี๊ดเลย🤣

ไม่รู้สึกจ้า เจ็บเเค่ยาหมดฤทธิ์​เท่านั้น

เราตอนเย็บ,ตอนกรีดไม่เจ็บเลยค่ะ หมอฉีดยาชาให้

ใช่ค่ะ ปวดตอนรอปากมดลูกเปิด ทรมานสุดๆ😅

VIP Member

ตอนเย็บไม่รู้เจ็บค่ะ เพราะฉีดยาชาค่ะ

VIP Member

ไม่เจ็บค่ะเพราะมันมีฤทธิ์ของยาชาค่ะ