11 ตอบกลับ

ท้องแล้วค่ะคุณแม่ รูปนี้ตอนตรวจฉี่ตอนเช้าครั้งแรกขึ้นจางๆเหมือนกันค่ะ ไปฝากครรภ์หมอบอกได้7วีค3วันแล้วค่ะ🥰 ยินดีด้วยนะคะ🎉

ลุ้นๆค่ะ🙏🥳

ตรวจหลายๆอันเลยค่ะ 7-11 มีขายนะคะ กลางคืนเราตรวจอันเดียวขึ้น 2 ขีด เช้าเลยซื้อต่างยี่ห้ออีก 2 ตรวจก็ผลชัดเจนเลยค่ะ

ได้ค่ะเช้าลองตรวจอีกครั้งค่ะขอบคุณมากค่ะ🥰🥰

ท้องค่ะขึ้นจางเหมือนกันเลย ของเราขึ้นจางทั้ง2ท้องเลย😄เพราะเราตรวจตอนปจด.ขาด1วัน

มีค่ะ จางแต่ไหนก็ท้องค่ะ รอสัก 7 วันตรวจใหม่นะคะ น่าจะเข้มเลยล่ะ

ลองตรวจซ้ำหลายๆยี่ห้อ บ้านนี้อันแรก สีอ่อนๆ แท่ง2เข้มมาก

ได้ค่ะเดียวพรุ่งนี้เช้าลองใหม่ค่ะ

แนะนำคะ​ หลังจากประจ​พเดือนขาดหลัง7วัน​ ตรวตอีกทีคะ

มีลุ้นจ้าท้องแล้วววว เย้🎉

ท้องแล้วค่ะคุณแม่

ขอบคุณมากนะค่ะ🥰🥰

Super Mum

มีลุ้นค่ะแม่