65 ตอบกลับ

ขับมอไซค์เองตลอดทุกวัน ตอนนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ

ตลอดเลยค่ะยิ่งตอนท้องแรกนี้ขับยันคลอดเลยค่ะ

ตอนนั้ยอายุยังน้อยด้วยค่ะขี้รถส่งของให้แม่บ่อยๆบางที่ก้อโดนบ่นบ้างค่ะแต่ทุกวันนี้ก้อขี่ไปทำงานปกตินะค่ะแค่ระวังหลุมหรือเนินให้มากๆก้อพอค่ะ

ขับมอไซน์ไปทำงานมุกวัน. 23กิโลเมตรจน 38weekคะ

สตรองมากแม่

ทุกวันนี้ก็ยังขับคะ..กำหนดคลอด26มีนานี้คะ

ว้าวคุณแม่เก่งที่สุดเลยคะ

37 week แล้วยังขับรถยนต์ไปทำงานอยู่เลยค่ะ

ขับตลอดค่ะ จนตอนนี้ไกล้คลอดแล้วค่ะ 35w

VIP Member

8จะ9เดือนแล้วยังขับอยู่เลยค่ะบ้านนี้

VIP Member

บ้านนี้ขับทุกวัน ยันใกล้คลอดแล้วค่ะ

ตอนนี้8เดือนยังต้องขับรถเองอยู่เลยจ้า

สตรองสุดๆแม่

ตอนนี้8เดือนก้อยังขับอยู่เลยจ้า😊