36 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่มีตังชึ้อไปขอของคนบ้านใก้ลๆที่เขาเคยมีเด็กออ่นมาใส่คะสงสารลูกจัง#แม่ขอโทษนะลูกแม้ไม่มีแม้แต่เงีนจะชึ้อชุดใหม่รับขวันหนู ตอนนี้น้องได้22W4dแล้วค่ะ🥰😘

อยากได้บ้างจังเลยค่ะ กำหนด22ธ.ค63ค่ะ ไม่มีของแรกเกิดเลยสักชิ้นมีแต่ของใช้ที่ไว้ใช้ตอนโตมือสองจากทางญาติบ้านแฟนค่ะ

ยังเลยค่ะ บ้านแฟนไม่อนุญาต (เราอยู่บ้านแฟน) แม่แฟนหัวโบราณมากกกก จนบางทีโมโห ซื้อนิดหน่อยก็ไม่ได้ รอใกล้คลอดก่อนค่อยซื้อ แล้วใครจะไปเดินซื้อไหว????

ของเรา3ธค.ยังไม่ได้ซื้อเลยจ้า ยายจะว่า เพราะโบราณเค้าถือคะ ไว้เดือนปลายๆเดือน พฤศจิกายน ค่อยซื้อคะ ไม่ต้องรีบ 😅😅

ยังเลยค่ะ ที่บ้านบอกให้ซื้อใกล้คลอด อยากซื้อไว้เหมือนกัน กลัวใกล้คลอดจะซื้อไม่ทันไม่ครบ กลัวหมดเยอะด้วย

อยู่ที่แม่สะดวกเลยค่ะ เดือนนี้ในเพจกำลังจัดโปรเต็มเลยค่ะแม่ เพราะเดือนของแม่ ๆ

1ธันวาคมยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะว่าเดือนหน้าจะเตรียมอยู่

ซื้อแล้วจ้า ชุดมา ถุงเท้ามี หมวก ผ้าอ้อม ของเล่น 😁😂😁

ยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ ไม่รู้เริ่มจากอะไรก่อนดี

บ้านนี้กันยายนค่ะซื้อเตรียมตั้งแต่7เดือนค่ะ

ยังเลยค่ะยังไม่รู้เพศก็เลยยังไม่กล้าซื้อ