39 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็แอบคิดอยู่เหมือนกันค่ะ กลัวว่าจะไม่เป็นครอบครัว แต่ก็ต้องเชื่อใจกันไม่อยากคิดมากค่ะ 🥹

จริงค่ะพี่ เราท้องด้วยเขาเหมือนจะพร้อมเริ่มใหม่ตลอดเวลา

มีคะห่างกับเเฟนตั้ง2เดือนกว่าๆคะเพราะเเฟนไห้มายุกับเเม่ที่บ้านคะเวลาไรขึ้นมาจะได้คนดูเเลคะ

บ้านนี้หางกันตั้งเเต่รุ้ว่าท้องเพราะตัวเองต้องทำงานพ่อเด็กก่อติดทหารเเต่ก่อโทคุยกันทุกวัน

ของเราก็ห่างค่ะ ทะเลาะกันไล่เราหนี ไม่เคยถามว่าอยู่แบบไหน ไม่เคยมาสนใจ ผู้ชายติดผู้หญิงค่ะ

VIP Member

ตั้งแต่ท้องจนเกิด ตอนนี้1ขวบกว่า ยังไม่ได้อยุ่ด้วยกันเลย ระยอง-ลำปาง

ทรมานสุดๆไม่เลยคะ ร้องไห้แทบทุกวัน คิดไปต่างๆนาๆ สารพัดเรื่องเลย

เปนค่ะหนี้จะคลอดแล่วเค้าจะให้เลิกกันคงทำไม่ได้ค่ะ

บ้านนี้เลิกกันตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยจ้า🤣

ขอบคุณงั้บเตง

ของเรา3เดือนก่อนจะคลอดเลยค่ะ