39 ตอบกลับ

บ้านนี้ห่างกันค่ะ แต่อาทิตย์นึงเจอกันทีไม่ก็ครึ่งเดือนเจอกันทีค่ะ ตอนท้องแรกก็ไปหาหมอ ทำอะไรคนเดียวทุกอย่าง สู้ๆนะคะถ้ามีเหตุจำเป็นจริงๆสักวันเราจะอยู่กับตัวเองได้ดีค่ะ

แต่ทางนี้ห่างจนคลอดเลยค่ะ บอกแค่ว่าลูกคลอดค่อยว่ากันใหม่😞

ของเราเรียบร้อยค่ะท้องได้3เดือนกลับมายุบ้านเพราะเราไม่ได้ทำงานแล้วห่างกันยังไม่ถึง2เดือนเลยเขามีใหม่ละ🥺🥺จุกเจ็บหน้าชาเลยทำอะไรไม่ถูกเลยนอนร้องไห้ทุกคืน😔😔💔💔

ขอบคุนค่ะ❤️❤️

เราพึ่งห่าง ตอนท้อง7 เดือนคะ มายุบ้านสบายใจมากคะ โฟกัสที่ลูกนะคะ อย่าคิดมากคะ อะไรปล่อยได้ปล่อยคะ เก็บมาคิดทุกเรื่องเราเคลียดไม่ดีต่อสุขภาพคะ✌️✌️✌️

บ้านนี้ห่างพ่อของลูกตั้งเเต่รุ้ว่าท้องเพราะตัวเองต้องกลับมาทำงานเเฟนก่อต้องไปทหารนานๆจะได้เจอกันที่เเต่อยุ่น้อยก่อยังได้โทคุยกันทุกวันเอาคะ

บ้านนี้ห่างกับพ่อน้องตอนได้5เดือนค่ะ ช่วงแรกๆไม่ชินเลยค่ะเราโทรหาตลอดเลย แต่สามีเราโทรหาทุกวันนะคะ เวลาไปหาหมอก็ให้พ่อของสามีพาไปค่ะ

TapFluencer

ของทางนี้ห่าง14เดือนค่ะ ไปอยู่ด้วยกันแค่เดือนเดียว กลับมากับลูก ไม่รู้ว่ามีเด็กติดมาด้วย ตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะห่าง8เดือนแล้วค่ะรอบนี้

บ้านนี้ห่างตั้งแต่ท้องอ่อนๆยังคลอดค่ะ เพราะพ่อเด็กต้องกลับไปรับผิดชอบหน้าที่ในค่ายทหาร ฝ่ายนี้ก็ทำได้แค่รอวันเจอกัน

บ้านนี้คุณพ่อไปต่างประเทศตั้งเเต่3เดือนค่ะจนตอนนี่6เดือน #อย่าคิดมากค่ะเเม่ ดูเเลตัวเองใส่ใจเจ้าตัวเล้กไห้มากๆ

ทำไหมต้องได้ห่างคะแม่😂 บ้านนี้ไม่ได้อยู่ด้วยกัน พอรู้ว่าท้องก็ย้ายมาอยู่ด้วยกันเลยค่ะ แฟนจะได้ดูแลด้วย

บ้านนี้ห่างกันตั้งแต่คบกันใหม่ๆเลยชิน ไม่คิดอะไรเพราะคนมันจะเลิกกันมันห้ามไม่ได้หรอก สู้ไปค่ะ