103 ตอบกลับ

ปกติค่ะ แพ้เหมือนกันจ้า ได้ 6 wเหมือนกันค่ะ บ้านนี้แพ้เอาเรื่องเลยค่ะ

6เดือนแล้วค่ะไม่มีอาการแพ้เลยไม่แพ้ตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์เลยค่ะ

อย่าว่า 5-6 วีคเลยค่ะนี่เข้า 29 วีคแล้วยังไม่แพ้อะไรเลยค่ะกินได้ปกติ

ทำบุญด้วยอะไรค่ะ ถึงไม่แพ้ท้อง บ้านนี้26+แล้วยังมีอาการอยู่เลยค่ะ

ปกติค่าา อาการแพ้ท้องแล้วแต่บุคคล เราก็ไม่แพ้ท้องเลยยันคลอดค่ะ

ดีแล้วค่ะแม่ที่ไม่แพ้ จะบอกแพ้ท้องทรมานมากใครไม่แพ้โชคดีมากๆ😊

ปกติค่ะ เราตั้งแต่ท้องจนคลอดไม่มีอ้วก รึแพ้ใดๆ มีแค่หิวจนตาลาย

VIP Member

ตอนท้องลูกคนแรกไม่เป็นอะไรเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยสักอย่างค่ะ

อยากทราบค่ะท้องได้เดือนเดียวแล้วมีเลือดไหล. เกิดจากอะไรค้ะแม่ๆ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะแม่ แนะนำให้หาหาหมอค่ะ อาจจะเกิดภาวะแท้งคุกคาม

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้กืนได้ทุกอย่างแต่สิวเห่อมากแม่โทรมมาก🤣