12 ตอบกลับ

1-3 เดือนท้องปกติเหมือนตอนไม่ท้อง 4-5 เดือนเริ่มนูนๆป่องๆแล้ว พอเข้า 6 เดือนเริ่มเห็นชัดต้องใส่เสื้อคุมท้องแล้วค่ะเสื้อผ้าก่อนท้องใส่ไม่ได้แล้ว 😂😂

พึ่งตั้งครรภ์ลักษณะ เหมือนคนปกติเรยค่ะแม่ ดูไม่ออกเรยว่าท้อง มาดูออกช่วง4-5เดือน

บ้านนี้เหมือนคนไม่ท้องเลยค่ะ มาออกช่วง5เดือน

1-6เดือนเราปกติมาก 7เดือนต้องใส่กางเกงยืดๆละ

VIP Member

ถ้าคุณแม่ร่างใหญ่หน้าท้องจะออกเร็วค่ะ

VIP Member

ช่วงแรกท้องยังเหมือนเดิม มองไม่ออกค่ะ

ช่วงแรกท้องเหมือนไม่ได้ท้องค่ะ

ช่วงนี้สับสนมากเลยคะ ไม่รู้ว่าท้องหรืออ้วนกันแน่ 55555

Super Mum

บ้านนี้เหมือนคนไม่ท้องค่ะ

😂😂

ท้องยังไม่ออกค่ะ ปกติ

ท้องออกตอน6-7เดือนค่ะ