เลี้ยงลูกด้วยนมผง

อยากทราบค่าใช้จ่ายเฉพาะค่านมผงต่อเดือนค่ะ สำหรับเด็กแรกเกิดค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

13 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้กินดูแลคค่ะ ราคาไม่แพงมาก1เดือนแรก2100บาท ตอนนี้4เดือนเริ่มขยับมา2800ล่ะ