เลี้ยงลูกด้วยนมผง

อยากทราบค่าใช้จ่ายเฉพาะค่านมผงต่อเดือนค่ะ สำหรับเด็กแรกเกิดค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

13 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ให้กินเอนฟาแอกสีทองสูตร1กล้อง3990บาทค่ะพอดีซื้อกล่องใหญ่8ถุงอยู่ได้ประมาณเดือนกว่าๆค่ะ