เลี้ยงลูกด้วยนมผง

อยากทราบค่าใช้จ่ายเฉพาะค่านมผงต่อเดือนค่ะ สำหรับเด็กแรกเกิดค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

13 ตอบกลับ
undefined profile icon
เขียนข้อความตอบกลับ

ทานแล็คโตเย่นถูกค่ะ เดือนละพัน พันกว่า