เลี้ยงลูกด้วยนมผง
อยากทราบค่าใช้จ่ายเฉพาะค่านมผงต่อเดือนค่ะ สำหรับเด็กแรกเกิดค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ
Anonymous
13 ตอบกลับ
Latest
Recommended

เขียนข้อความตอบกลับ
ของเรายังกินสูตร 1 ลูกอายุแค่ 2 เดือน กินครั้งละ 2 ออนซ์ วันนึงชงนมประมาณ 12 ครั้ง ทานนมแพะยี่ห้อ DG เดือนนึงตกประมาณ 2,000 บาทค่ะ แต่ถ้าโตกว่านี้ กินจุกว่านี้ คิดว่าต้องเปลืองกว่านี้อีกค่ะ นมแม่ประหยัดกว่ากันเยอะมากกกกก
คำถามยอดฮิต