21 ตอบกลับ

ไม่แพ้ได้ลูกชายแน่นอนค่ะ😁😁(ความเชื่อส่วนบุคคล) โชคดีมากค่ะที่ไม่แพ้ บ้านนี้แพ้หนักมากน้ำหนักลง12โล ทรมาณเต็มสิบ

เรา5สัปดาห์4วัน ก็ยังไม่มีอาการแพ้อะไรเลยค่ะ ปกติหมดทุกอย่าง ยังไม่ถึงเวลาจะแพ้ หรือว่าจะไม่แพ้เลยคะ

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่แพ้เลยย

TapFluencer

เรา 28 week แล้ว ยังไม่มีอาการแพ้ท้องเหมือนกันเลยค่ะ ดีแล้วค่ะคุณแม่ที่ไม่แพ้

ดีแล้วที่ไม่แพ้ เราจะคลอดเดือนหน้าแล้วไม่มีอาการอะไร แค่เริ่มเบื่อข้าว

ไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะ ตั้งแต่เริ่มตั้งท้องตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ มีแค่สิวขึ้นตอนนี้ก็3เดือนกับอีก1 อาทิตย์คะ

โชคดีค่ะที่ไม่แพ้บ้านนี้ก็ไม่แพ้เหมือนกันค่ะคุณพ่อแพ้แทน😅

บ้านนี้ไม่แพ้ใดๆเลยค่ะ แถมกินเก่งมากๆ 26w แล้วค่ะ❤️

33week​ค่ะ​ ได้ลูกสาว​ไม่เคยแพ้ท้องเลยตั้งแต่แรก

เราก็ไม่แพ้เลยค่ะ คนไม่แพ้น่ะดีแล้วจ้า